![DSC_1188](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/10/DSC_1188-scaled.jpg)
นายจําเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะประธานสันนิบาตเทศบาลจังหวัดลพบุรี เป็นประธานเปิดการฝึกอบรมสัมมนาเพื่อพัฒนาบุคลากรเทศบาลตําบลถนนใหญ่ ประจำปีงบประมาณ 2563 โดยมี นายจารุกิตติ์ นวลมิ่งกิรติ ปลัดเทศบาลตำบลถนนใหญ่ ปฏิบัติหน้าที่ นายกเทศมนตรีตําบลถนนใหญ่ สมาชิกสภาเทศบาลตําบลถนนใหญ่ พนักงานเทศบาล ลูกจ้าง เข้าร่วมการอบรมในครั้งนี้ด้วย เพื่อพัฒนาบุคลากร ให้มีความรู้ความสามารถในการบริหาร การปกครองส่วนท้องถิ่นแนวใหม่ ความรู้ด้านมาตรฐานงานบุคคลท้องถิ่น และความรู้ด้านมาตรฐานการรักษาวินัยราชการ ที่ห้องประชุมสำนักงานเทศบาลตำบลถนนใหญ่