![DSC_1385](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2022/05/DSC_1385.jpg)
นายนิวัฒน์ รุ่งสาคร ผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี เป็นประธานในการประชุมผู้บริหารและปลัดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น จังหวัดลพบุรี ครั้งที่ 3/2565 ณ ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองลพบุรี เพื่อชี้แจงข้อกฎหมาย ระเบียบ ข้อบังคับ หนังสือสั่งการ และเพื่อให้เกิดความร่วมมือ ร่วมใจในการปฏิบัติราชการของจังหวัดและองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น โดยมี นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายสันธนะ บัวชาติ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี เข้าร่วมในการประชุม ซึ่งมี นายกองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น และปลัดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ในจังหวัดลพบุรี เข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้กันเป็นจำนวนมาก