![DSC_7654 IMG_5704](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2022/10/DSC_7654-IMG_5704.jpg)
เมื่อวันที่ 7 ตุลาคม 2565 นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี เป็นประธานพิธีมอบเบี้ยยังชีพผู้สูงอายุในเขตเทศบาลเมืองลพบุรี ประจำเดือน กันยายน 2565 พร้อมด้วย นายสมชัย อินปุระ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายอนุสรณ์ อัศวสงคราม รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายสุรโชติ โชคชัย ประธานสภาทศบาลเมืองลพบุรี คณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี และหัวหน้าส่วนราชการเทศบาลเมืองลพบุรี ร่วมในการมอบเบี้ยผู้สูงอายุ โดยมีผู้สูงอายุมารับมอบเบี้ยยังชีพกันเป็นจำนวนมาก ที่ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองลพบุรี