![DSC_4479](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2023/02/DSC_4479.jpg)
บรรยากาศภายใน สวนสวรรค์วังพระนารายณ์ เป็นส่วนหนึ่งของการจัดงานแผ่นดินสมเด็จพระนารายณ์มหาราช ครั้งที่ 35 ประจำปี 2566 ระหว่างวันที่ 10 – 19 กุมภาพันธ์ 2566 ซึ่งมี นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี และคณะ ได้ให้การต้อนรับนักท่องเที่ยวและประชาชนที่หลั่งไหลอย่างเนื่องแน่น เข้าชมความสวยงาม การประดับไฟ ตกแต่งไม้ดอกไม้ประดับ และร่วมชมการแสดงแสงสีเสียง มินิไลท์แอนด์ซาวด์ เรื่อง “อลังการเมืองลพบุรี มิ่งไอศูรย์” และ กิจกรรมการแสดงของนักเรียน การจับสลากสอยดาว สิ่งของรางวัลมากมาย และรับมอบวัตถุมงคล จากนายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ที่สร้างความประทับใจและชื่นชอบแก่นักท่องเที่ยวและประชาชน ที่บริเวณสวนสวรรค์ วังพระนารายณ์ ภายในบริเวณสวนราชานุสรณ์ เทศบาลเมืองลพบุรี