![DSC_0526](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2023/06/DSC_0526-scaled.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหารเทศบาล และสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี หัวหน้าส่วนราชการเทศบาลเมืองลพบุรี และพนักงานเทศบาลเมืองลพบุรี ประธานชุมชน/คณะกรรมการชุมชน/ประชาชนในเขตเทศบาลเมืองลพบุรี ร่วมปลูกต้นไม้ตามโครงการจัดกิจกรรมวันต้นไม้ประจำปีของชาติ พ.ศ. 2566 ณ ศาลาประชาคม เทศบาลเมืองลพบุรี