![DSC_8310](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/08/DSC_8310.jpg)
นายสุปกิต โพธิ์ปภาพันธ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี เป็นประธานในพิธีถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว โดย นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นำพนักงาน ลูกจ้าง ในสังกัดเทศบาลเมืองลพบุรี เข้าร่วมในพิธี ณ โดมอเนกประสงค์ เทศบาลเมืองลพบุรี